Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Four Treasure Heaven

Welcome To HeavenLand

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[F]ally [H]eave[N]
Siêu Nhân Vườn Chuối
Siêu Nhân Vườn Chuối

Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao!   Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao! I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 3:04 pm

Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao

Theo quan niệm phương Tây, ngày sinh của bạn sẽ quyết định bạn ứng với chòm sao nào. Mỗi chòm sao sẽ có những đặc điểm hình dáng, tính cách riêng. Khám phá tình yêu của mình và của "đối phương" qua các chòm sao, bạn sẽ thấy khá lý thú.

1. Chòm sao Bạch Dương (19/2 - 20/3)

Người thuộc chòm sao này có vẻ bề ngoài độc lập, kiên cường nhưng thực chất thì là một người rất nhạy cảm, thích được người khác giới sủng ái, yêu thương. Bạn là người dám yêu, dám hận. Nếu như đối phương sao nhãng mất tình cảm của bạn. Lúc ấy bạn sẽ vùng lên đấu tranh mạnh mẽ. Bạn là người dám vứt bỏ mọi thứ vì tình yêu.

2. Chòm sao Kim Ngưu (21/3 - 20/4)

Người thuộc chòm sao Kim Ngưu làm việc thì chậm chạp, không chắc chắn nhưng thực ra là người có chủ kiến. Trước khi ra quyết định nào đó, bạn thường chuẩn bị tâm lý sẵn sàng. Tuy nhiên trong tình yêu, bạn lại luôn ở trong trạng thái bị động vì không biết thể hiện tình yêu. Bạn thường kìm chế tình cảm của mình, nhưng nếu đã yêu si mê thì bạn sẽ mạnh dạn bày tỏ tình cảm đến bất ngờ.

3. Chòm sao Song Tử (21/4 - 21/5)

Người thuộc chòm sao này có tính cách tinh nghịch, hay nói ngược lại những gì mình nghĩ, che dấu tình yêu của mình để thăm dò phản ứng của đối phương. Tuy nhiên, bạn rất dễ bị lôi cuốn bởi tình yêu lãng mạn. Vẫn còn may là bạn biết kiềm chế tình cảm của mình. Bạn là người sống lí tính. Do đó, bạn là người sống chung thuỷ với tình yêu và hôn nhân.

4. Chùm sao Cự Giải (22/5 - 21/6)

Người thuộc chòm sao này sống rất tình cảm, nhưng tình cảm cũng hay sớm nắng chiều mưa. Bạn luôn quan tâm tới người ấy như là bố mẹ quan tâm đến con cái. Nếu bạn không nhận được sự quan tâm như vậy của đối phương thì bạn sẽ dịch chuyển tình yêu ngay.

5. Chòm sao Sư tử (22/6 - 22/7)

Người thuộc chòm sao này bề ngoài có vẻ là người có chủ kiến, mạnh mẽ như chú sư tử, nhưng thực ra lại là người rất yếu đuối. Bạn thích tình yêu lãng mạn giống như trong phim ảnh, ghét cuộc sống hôn nhân nhạt nhẽo. Lúc nào bạn cũng dễ bị lôi cuốn bởi tình yêu mới mẻ. Do đó, bạn cũng hay thay đổi tình cảm, dễ xúc động trước tình cảm mới mẻ.

6. Chòm sao Xử Nữ (23/7 - 23/8)

Ngươì thuộc chòm sao này là người yêu mà không dám bày tỏ tình yêu. Đây chính là nỗi khổ của người thuộc chòm sao Xử nữ. Họ thích cảm giác được yêu theo kiểu mưa dầm thấm lâu. Vì vậy, dù có yêu thì họ cũng âm thầm giấu kín tình yêu tới tận đáy lòng.

7. Chòm sao Thiên Bình (24/8 - 22/9)

Người thuộc chòm sao này có sức hấp dẫn mạnh mẽ, luôn được người khác giới ưa thích. Tuy nhiên, bạn không biết phân biệt rõ ràng giữa tình yêu và tình bạn. Do vậy, bạn rất hay nhầm lẫn trong tình yêu.

8. Chòm sao Thiên Hạt (23/9 - 23/10)

Bạn là người khi đã yêu thì rất thích thay đổi vì người mình yêu. Bạn là người có tham vọng chiếm hữu quá mạnh mẽ. Khi đã yêu thì bạn luôn muốn tình yêu phải có kết quả và mong chờ người ta cũng cố gắng vì tình yêu giống như mình. Tình yêu của bạn luôn làm cho người ấy thấy ngạt thở.

9. Chòm sao Xạ Thủ (24/10 - 22/11)

Bạn là người mạnh dạn, nhiệt tình trong tình yêu nhưng không thích đánh mất tự do. Do đó, với những người thuộc chòm sao này thì rất dễ có được tình yêu nhưng đánh mất tình yêu cũng nhanh không kém gì. Đó là khi bạn muốn tình yêu có kết quả thì cũng là lúc người ấy rời xa bạn.

10. Chòm sao Ma Hạt (23/11 - 21/12)

Yêu thì yêu nhưng bạn vẫn vô cùng tỉnh táo. Bạn biết giữ chừng mực trong tình yêu. Dù bạn yêu say đắm thì cũng không thích thể hiện điều ấy ra bằng hành động.

11. Chòm sao Thuỷ Bình (22/12 - 19/1)

Bạn rất hợp với người mình yêu nên đối phương luôn bị lôi cuốn bởi tính cách nhiệt tình, tự do của bạn. Bạn biết kiềm chế bản thân mình và cũng biết giữ khoảng cách thích hợp với người mình yêu.

12. Chòm sao Song Ngư (20/1 - 18/2)

Khi đã yêu thì ngọn lửa tình yêu sẽ bùng cháy giữ dội trong lòng bạn. Bạn biết cách làm đối phương rung động bằng tình cảm lãng mạn, chân thật của mình. Bạn luôn thích lúc nào hai người cũng yêu nhau như hồi mới yêu. Bạn là người bất chấp tất cả vì tình yêu. Dù đã kết hôn thì bạn cũng vứt bỏ cuộc sống hôn nhân vì tình yêu mới mẻ.

“Có những lúc cuộc sống tưởng như “không lối thoát”, có những nỗi lòng không biết ngỏ cùng ai, có những chuyện tưởng như bế tắc... . Hãy gửi những lời Tâm sự của mình tới 24H tại đây, chúng tôi sẽ đăng “nỗi lòng” của bạn để chúng ta cùng chia sẻ, cùng tìm ra hướng đi tốt đẹp nhất”.
https://ftheaven.forumvi.com
boo_lizzie_heaven
Devil Cấp F
Devil Cấp F
boo_lizzie_heaven

Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao!   Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao! I_icon_minitimeFri Aug 28, 2009 4:19 pm

Trích dẫn :
4. Chùm sao Cự Giải (22/5 - 21/6)

Người thuộc chòm sao này sống rất tình cảm, nhưng tình cảm cũng hay sớm nắng chiều mưa. Bạn luôn quan tâm tới người ấy như là bố mẹ quan tâm đến con cái. Nếu bạn không nhận được sự quan tâm như vậy của đối phương thì bạn sẽ dịch chuyển tình yêu ngay.

có đúng k nhỷ :-?

Bí mật tình yêu qua 12 chòm sao!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giải mã biểu tượng các chòm sao
» Bói tình yêu!
» Bạn sẽ là ai trong tình yêu sau này?
» Màu sắc tượng trưng cho tính cách!
» Đóan tính cách qua sở thích "măm măm"