Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Four Treasure Heaven

Welcome To HeavenLand

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khám phá chính mình khi chat chit

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[F]ally [H]eave[N]
Siêu Nhân Vườn Chuối
Siêu Nhân Vườn Chuối

Khám phá chính mình khi chat chit Empty
Bài gửiTiêu đề: Khám phá chính mình khi chat chit   Khám phá chính mình khi chat chit I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 3:20 pm

Bạn biết hok , đôi khi có những cử chỉ rất nhỏ của bạn thôi cũng thể hiện tính cách của bạn đó . Và Chit Chat đã sưu tầm được 1 bài trắc nghiệm nho nhỏ về những ứng xử khi chat của bạn nè , xem thử nhé :

Câu 1: Khi bạn đang ko vui , mà tự nhiên có 1 người buzz bạn và xin làm wen , bạn sẽ :

a) Vẫn chat như thường , biết đâu nói chuyện 1 lúc lại thấy vui hok chừng
b) Từ chối nhẹ nhàng và nói “ Hôm nay mình ko vui lắm , hẹn lúc sau sẽ chat nhé” nhưng vẫn add nik bạn ấy
c) Gắt gỏng với hắn , phớt lờ nik và tắt cửa sổ chat ngay lập tức.

Câu 2: Bạn đã tham gia bao nhiu room rùi nhỉ?

a) Để xem nào , room này , room kia . Ui nhìu room wá đếm hok hết . Tại room nào cũng vui muh
b) Ah , chỉ khỏang 4,5 room thôi . Mình thik gắn bó với 1 số room wen thuộc
c) Chỉ có 1, 2 room . Mình ngại tham gia room mới lắm

Câu 3: Bạn sẽ chăm chút cho phần nào nhất trong nik Chat của bạn :

a) Tất nhiên là avatar rồi , phải làm người ta chú ý đến nik mình ngay từ đầu chứ
b) Sẽ sưu tầm nhìu bộ emoticon độc , lúc chat mí thấy hào hứng . Hehe
c) Chẳng cần đâu , mình thấy cách nói chuyện mới hấp dẫn đối phương thật sự

Câu 4: Có 1 bạn khác giới đã wen lâu với bạn , và bạn ý ngỏ lời mún gặp bạn , thì bạn sẽ phản ứng thế nào nhỉ :

a) Đi chứ . Wen nhau lâu vậy , nói chiện cũng dzui thế còn j . Thử gặp mí bít bạn ý thế nào chứ
b) Mình sẽ đi , nhưng với điều kiện có 1 nhỏ bạn thân đi cùng hay là đi offline họp mặt đông người.
c) Mình ko đi đâu . Bạn ảo ko tin cậy lắm . Nhỡ có chuyện j thì sao.

Câu 5: Room của bạn có offline và mọi người đi rất đông , bạn sẽ :

a) Bắt chuyện hết người này đến người khác , và tham gia đủ mọi trò chơi nữa .
b) Sẽ trò chuyện 1 số người đáng tin cậy như trưởng nhóm , phó nhóm, bạn thân …
c) Chỉ nói chuyện với những người bạn wen bik.

Xong chưa nào? Xem kết quả nha :

- Nếu bạn tick nhiều câu a: Bạn wả thực là 1 mẫu bạn chơi hết mình và rất nhiệt tình trong tất cả các phi vụ với bạn bè . Bạn vô tư và lun mún là tâm điểm trong mắt mọi người . Nổi bật và tự tin , đó là cá tính của bạn . Nhưng cũng đừng quá vô tâm , vì có thể sự ngây thơ của bạn sẽ dễ bị kẻ xấu lợi dụng đó .
- Nếu bạn tick nhiều câu b: Chà , bạn năng động và biết kiểm sóat chính mình . Vui chơi nhưng ko bao giờ xao lãng những điều quan trọng khác . Bạn làm chủ bản thân tốt và lun tạo dựng được nhìu mối quan hệ thân thiết với mọi người . Nhưng bạy hãy thử tham gia hết mình 1 lần xem nào , sẽ vui hơn rất nhiều đấy
- Nếu bạn tick nhiều câu c: Ui , đúng bạn là 1 người lun trốn trong vỏ ốc do chính mình tạo nên . Bạn quá thận trọng nên bỏ lỡ nhiều cơ hội kết bạn . Hãy vứt bỏ vỏ ốc đó và bước ra thế giới tràn đầy ánh sáng thử xem . Bạn sẽ thấy có rất nhìu niềm vui đang đón chờ bạn đó .
https://ftheaven.forumvi.com
boo_lizzie_heaven
Devil Cấp F
Devil Cấp F
boo_lizzie_heaven

Khám phá chính mình khi chat chit Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khám phá chính mình khi chat chit   Khám phá chính mình khi chat chit I_icon_minitimeFri Aug 28, 2009 3:55 pm

Trích dẫn :
- Nếu bạn tick nhiều câu a: Bạn wả thực là 1 mẫu bạn chơi hết mình và rất nhiệt tình trong tất cả các phi vụ với bạn bè . Bạn vô tư và lun mún là tâm điểm trong mắt mọi người . Nổi bật và tự tin , đó là cá tính của bạn . Nhưng cũng đừng quá vô tâm , vì có thể sự ngây thơ của bạn sẽ dễ bị kẻ xấu lợi dụng đó .

- Nếu bạn tick nhiều câu c: Ui , đúng bạn là 1 người lun trốn trong vỏ ốc do chính mình tạo nên . Bạn quá thận trọng nên bỏ lỡ nhiều cơ hội kết bạn . Hãy vứt bỏ vỏ ốc đó và bước ra thế giới tràn đầy ánh sáng thử xem . Bạn sẽ thấy có rất nhìu niềm vui đang đón chờ bạn đó .

hai cái trái ngược nhau hoàn toàn =.=! chả hiểu m` nữa =.=! 2a, 1b, 2c =.=!

Khám phá chính mình khi chat chit
Trang 1 trong tổng số 1 trang