Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Four Treasure Heaven

Welcome To HeavenLand

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Quà sinh nhật!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[F]ally [H]eave[N]
Siêu Nhân Vườn Chuối
Siêu Nhân Vườn Chuối

Quà sinh nhật! Empty
Bài gửiTiêu đề: Quà sinh nhật!   Quà sinh nhật! I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 3:37 pm

Ngày sinh nhật của bạn là ngày bạn sẽ nhận được tất cả những điều tốt đẹp: những lời ứơc, những lời chúc mừng...

Bạn cũng sẽ nhận được những món quà, thiệp mừng, thậm chí có thể là một bữa tiệc thân mật với bạn bè hay là một bữa tối lãng mạn chỉ có hai người.

Bây giờ hãy trả lời 2 câu hỏi sau nhé!

1. Hôm nay là ngày sinh nhật của bạn và khi kiểm tra hộp thư, bạn nhận được một tấm thiệp từ một người mà bạn không bao giờ ngờ tới. Người đó là ai?

2. Bạn cũng nhận được một số món quà từ gia đình và bạn bè. Trong số đó, ai sẽ là người gửi cho bạn món quà lớn nhất?

Lời diễn giải:

Những câu trả lời của bạn sẽ cho thấy cảm xúc thật sự về những người có trong cuộc sống của mình.

1. Người mà bạn không ngờ gởi tặng bạn tấm thiệp là người bạn thật sự muốn họ chăm sóc hay quan tâm đến bạn nhiều hơn. Tóm lại, người mà bạn nghĩ đã tặng bạn tấm thiệp là người bạn từng yêu quý và khâm phục. Đó là người mà bạn chưa quen thâm lắm, có thể là người bạn ngại ngùng chưa dám tiếp xúc, hay có thể là người bạn đã từ lâu bạn chưa nghe tin. Có lẽ đây là thời gian tốt nhất để bạn xây dựng mối quan hệ thân thiết với người đó.

2. Xét về mặt tâm lý thì người gửi cho bạn món quà lớn nhất là người ít có ảnh hưởng đối với bạn và bạn coi việc họ tặng quà cho bạn là lẽ đương nhiên. Tuy nhiên, hãy cẩn thận đừng quá tự tin như thế. Đối với bạn, những cảm xúc tưởng chừng như an toàn, nhưng đối với người khác hoá ra lai ngu ngốc.
https://ftheaven.forumvi.com
boo_lizzie_heaven
Devil Cấp F
Devil Cấp F
boo_lizzie_heaven

Quà sinh nhật! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quà sinh nhật!   Quà sinh nhật! I_icon_minitimeFri Aug 28, 2009 3:47 pm

chài, chả biết mình nghĩ đến ai nữa =.=! nhưng thấy cái nì sao sao ák :-?

Quà sinh nhật!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Dấu tuổi nào lãng mạn nhất?
» Đá quý và ngày sinh!
» Ngày sinh của bạn nói lên điều gì?
» Ngày sinh và chuyện hẹn hò
» Tên tiếng Nhật của bạn!