Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Chào mừng bạn đến với Heaven của chúng tôi.
Chân thành cảm ơn bạn đã tham gia.
Four Treasure Heaven
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Four Treasure Heaven

Welcome To HeavenLand

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vẻ ngoài nói gì về bạn?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[F]ally [H]eave[N]
Siêu Nhân Vườn Chuối
Siêu Nhân Vườn Chuối

Vẻ ngoài nói gì về bạn? Empty
Bài gửiTiêu đề: Vẻ ngoài nói gì về bạn?   Vẻ ngoài nói gì về bạn? I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 3:42 pm

Tốt gỗ hơn tốt nước sơn”, nhưng trước tiên người ta vẫn nhìn “nước sơn” đễ đánh giá sơ bộ về gỗ đó. Hãy để bài trắc nghiệm này cho bạn biết người khác nghĩ sao về vẻ ngoài của bạn nhé!

1. Bạn tập thể thao thường xuyên không?
a. 6 đến 7 lần một tuần - thêm yoga vào sáng chủ nhật nữa đó .
b. Một vài lần trong tuần đều đặn nhưng không có kế hoạch cụ thể.
c. Ừhm, thể dục hả? Đi bộ đến tủ lạnh có tính không?

2. Ghé mắt nhìn tủ quần áo của bạn tí nhé!

a. Luôn là những kiểu thời trang nhất. Bạn sẽ chẳng chịu ra đường với bộ mốt lỗi thời đâu.
b. Tớ thích thời trang, nhưng căn bản tớ chỉ mặc những gì thấy hợp và thoải mái.
c. Thoải mái là quan trọng số một. Ai bảo đồ thể thao không được mặc đến giảng đường?

3. Bạn tẩy da chết và giữ ẩm cho chân và cùi chỏ thường xuyên không?

a. Mỗi ngày. Bạn không chấp nhận nguy cơ khô và bong da.
b. Thỉnh thoảng, khi bạn cảm thấy da khô.
c. Không khi nào. Ai mà chú ý đến mấy vùng đó chứ?

4. Bạn chăm sóc răng thế nào?

a. Cực kỳ cẩn thận. Chải răng ba lần một ngày sau bữa ăn và dùng chỉ chải răng thay tăm. Bạn cũng không quên cả listerine nữa.
b. 2 lần mỗi ngày vào buổi sáng và tối trước khi đi ngủ. Nhưng mà phải thú thật là có khi buồn ngủ quá tớ cũng ... quên vài lần ...
c. À, ừ, .. hơi khó nghe chút nhưng mà tớ chỉ chải răng buổi sáng thôi, còn lại thì không **ng đến bàn chải nữa.

5. Thói quen ngủ cũng một phần ảnh hưởng sắc đẹp. Bạn ngủ:

a. Đúng 8 tiếng mỗi ngày.
b. Tớ cố giữ thói quen khoảng 8 tiếng/ngày, nhưng thỉnh thoảng có chương trình tivi hay là tớ lại thức khuya một chút.
c. Ngủ à? Với hàng tá thứ để làm với internet, tớ ... chỉ ngủ khi đã lướt web chán chê thôi.

6. Bạn có thường trang điểm không?

a. Tớ là chuyên gia nhé, ngày nào cũng trang điểm sơ trước khi ra ngoài mà lại.
b. Chỉ khi có dịp đặc biệt thôi. Còn lại tớ thấy để mặt "mộc" tự nhiên tốt hơn.
c. Tớ hoàn toàn không có khái niệm này.

7. Móng tay của bạn:

a. Đặc biệt sạch sẽ và xinh đẹp vì tớ thường xuyên đến tiệm chăm sóc gọt giũa mà!
b. Sạch và cắt thường xuyên là đủ rồi nhỉ?
c. Tớ chẳng quan tâm đâu. Chừng nào mẹ nhắc thì cắt thôi.

8. Thử miêu tả dáng đi của bạn xem nào!

a. Hoàn hảo nhé. Tớ có thể đi với một chồng sách trên đầu mà không rơi như mấy cô người mẫu đấy.
b. Nói chung là tốt. Tớ biết mình có dáng thẳng lưng và không gù vai.
c. Tớ không muốn mình trông cứng ngắt nên có hay rụt vai một tí.

Kết quả đây!

Đa số câu a: Bạn luôn luôn có vẻ ngoài hoàn hảo. Sự thực là bạn sẽ chẳng rời khỏi nhà nếu còn chưa hài lòng về vẻ ngoài của mình. Nhưng mà…hình như vậy là hơi … điệu quá mất rồi . Cá với bạn là quá lo lắng về vẻ ngoài như thế sẽ khiến bạn không thể thoải mái. Tại sao không ngừng lo lắng đến bộ móng tay xinh đẹp để thử chơi một trận bóng chuyền xem nào?

Đa số câu b: Bạn thoải mái, dễ chịu nhưng không hề bừa bãi. Mọi người nhìn bạn và hiểu, bạn quan tâm vừa đủ và tự tin về vẻ ngoài của mình. Chắc bạn không chú ý nhưng đó cũng là một điểm cộng trong mắt các chàng trai đó!

Đa số câu c: Bạn ơi, bạn cần được giúp đỡ . Không phải điệu mới chăm sóc sức khỏe đâu bạn. Vẻ ngoài của bạn cho thấy bạn hoàn toàn lơ là và bỏ mặc nó. Bạn nên chăm chút một ít đến bản thân nhé! Bạn biết gì không, vẻ ngoài chỉn chu làm người ta cũng cảm thấy dễ chịu hơn đấy! Thử xem nhé!
https://ftheaven.forumvi.com
Selina_Heaven1805
Thường Dân
Thường Dân
Selina_Heaven1805

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẻ ngoài nói gì về bạn?   Vẻ ngoài nói gì về bạn? I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 10:09 am

Trích dẫn :
Đa số câu b: Bạn thoải mái, dễ chịu nhưng không hề bừa bãi. Mọi người nhìn bạn và hiểu, bạn quan tâm vừa đủ và tự tin về vẻ ngoài của mình. Chắc bạn không chú ý nhưng đó cũng là một điểm cộng trong mắt các chàng trai đó!

Kakaka..... Con là câu b, không biết có đúng không ta? gấu yêu

Thanks bà! love
boo_lizzie_heaven
Devil Cấp F
Devil Cấp F
boo_lizzie_heaven

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẻ ngoài nói gì về bạn?   Vẻ ngoài nói gì về bạn? I_icon_minitimeThu Jul 23, 2009 9:29 pm

Giống Văn nì kưng iu love
m` fục m` quá cuoihaha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vẻ ngoài nói gì về bạn?   Vẻ ngoài nói gì về bạn? I_icon_minitime

Vẻ ngoài nói gì về bạn?
Trang 1 trong tổng số 1 trang